- Tổng công suất 2 vùng nấu 4400w
- Vùng nấu rộng rãi, tiện dụng cho nhiều kích cỡ dụng cụ nấu
- Gia nhiệt liên tục ổn định ở mọi mức công suất, giúp tiết kiệm điện năng
- Gia nhiệt nhanh chóng, rút ngắn thời gian nấu ăn
- Hẹn giờ đến 99 phút, chức năng giữ ấm
- Nhiều tính năng an toàn: chống tràn, khóa an toàn, v.v
| Tổng công suất | 4400W |
|---|---|
| Vùng nấu trái | φ195mm, 2000W / 2200W (Booster) |
| Vùng nấu phải | φ200mm, 2200W (2 vòng nhiệt) |
| Bảng điều khiển | Bảng điều khiển cảm ứng chạm và trượt |
| Mặt bếp | Kính Ceramic |
| Chức năng hẹn giờ | Lên đến 99 phút |
| Chức năng giữ ấm | Vùng nấu phải |
| Chức năng an toàn | – Chống tràn |
| Điện áp | 220-240V/ 50-60Hz |
| Kích thước sản phẩm | W730 x D430 x H88mm |
| Kích thước khoét đá | W680 x D380mm |
| Trọng lượng | 8.1kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng + 12 tháng (khi đăng ký bảo hành) |






