Mặt kính SCHOTT Ceran (Đức), chịu nhiệt, chịu lực tốt, chống trầy xước, dễ vệ sinh
Bảng điều khiển cảm ứng độc lập.
Đa chức năng: đun nóng/ cài đặt nhiệt độ / Hẹn giờ.
- 9 mức điều chỉnh công suất từ 400W – 2800W
- 6 mức điều chỉnh nhiệt độ: 80 – 240 độ C
- Cài đặt thời gian nấu từ 1 phút – 9 giờ 59 phút
Nhiều thiết bị an toàn: khóa an toàn, v.v
| Tổng công suất | 2800W |
|---|---|
| Vùng nấu trái | 2600W |
| Vùng nấu phải | 2600W |
| Bảng điều khiển | Bảng điều khiển cảm ứng chạm và trượt |
| Mặt bếp | Mặt kính SCHOTT Ceran (Đức) |
| Chức năng hẹn giờ | Từ 1 phút – 9 giờ 59 phút |
| Mức nhiệt cài đặt | 6 mức |
| Công suất hoạt động | 9 mức điều chỉnh công suất từ 400W – 2800W |
| Chức năng an toàn | – Tự ngắt khi bếp không hoạt động trong 2 giờ |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Kích thước sản phẩm | W734 x D435 x H90mm |
| Kích thước khoét đá | W670 x D410 x H100mm |
| Trọng lượng | 11.5kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |





