- Đầu đốt hợp kim kết hợp đầu hâm đáp ứng mọi nhu cầu nấu ăn, tiết kiệm gas.
- Kiềng gang 5 chân vững chắc, đảm bảo an toàn khi sử dụng.
- Bộ điếu gang đúc liền khối bền bỉ
- Khay kín ngăn chất lỏng tràn vào trong bếp
- Mặt kính cường lực an toàn, thiết kế bo góc thẩm mỹ.
- Đánh lửa IC với núm vặn thao tác nhẹ nhàng.
- LINK ĐẶT HÀNG ONLINE: BẤM VÀO ĐÂY
| Đánh lửa | Đánh lửa IC |
|---|---|
| Mặt bếp | Mặt kính cường lực an toàn |
| Điếu | Bộ điếu gang đúc liền khối |
| Kiềng bếp | Kiềng gang 5 chân |
| Bộ đầu đốt | Đầu đốt hợp kim (φ104mm), đầu hâm với 2 vòng lửa |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.29kg/giờ/lò |
| Kích thước sản phẩm | W730 x D410 x H160 mm |
| Kích thước khoét đá | W630 x D330mm, R20 |
| Trọng lượng | 9.4kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Béc chia lửa | Bảo hành 5 năm |
| Pin | DC 1.5Vx1 |













