- Sản phẩm nhập nguyên kiện từ Đài Loan
- Sáng chế độc quyền lửa xoáy kép gia nhiệt đều và hiệu quả hơn
- Đầu đốt đồng thiết kế lửa xoáy kết hợp đầu hâm thoả thích chỉnh lửa
- Thiết kế vòng chắn gió mới tăng tốc độ gia nhiệt đến 22%, tập trung và tránh thất thoát nhiệt
- Hai vòng lửa điều khiển độc lập, chỉnh lửa linh hoạt từ nhỏ đến lớn
- Khay vệ sinh tháo rời, không lo ngại vết canh hoặc thực phẩm rơi vào trong bếp
- Mặt Inox sáng bóng, chống trầy và dễ vệ sinh
- Thiết bị ngắt gas tự động, ngăn chặn nguy cơ rò rỉ gas
- Đạt hiệu suất năng lượng tối ưu theo tiêu chuẩn Đài Loan, tiết kiệm gas tối ưu
| Mặt bếp | Mặt Inox sáng bóng, chống trầy và dễ vệ sinh |
|---|---|
| Đánh lửa | Đánh lửa magneto |
| Bộ đầu đốt | Đầu đốt đồng thiết kế lửa xoáy kết hợp đầu hâm thoả thích chỉnh lửa |
| Tiện ích | Hai vòng lửa điều khiển độc lập, chỉnh lửa linh hoạt từ nhỏ đến lớn |
| Lượng gas tiêu thụ | 4.5 kW/ lò (0.32 kg/h/lò) |
| Kích thước sản phẩm | 700 x 400 x 195 mm |
| Trọng lượng | 13kg |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Hiệu suất nhiệt | 52% |
| Kiềng bếp | Kiềng tích hợp vòng chắn gió tập trung nhiệt không bị phân tán, giúp tiết kiệm gas |










