| Mặt bếp | Mặt inox |
|---|---|
| Đánh lửa | Đánh lửa magneto |
| Bộ đầu đốt | Đầu đốt đồng dù (Ø80mm) |
| Điếu | Điếu inox SUS304 |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.21kg/giờ/lò |
| Kích thước sản phẩm | 720 x 400 x 155mm |
| Trọng lượng | 4.1kg |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Cụm đánh lửa | Bảo hành 5 năm |








