- Bếp hồng ngoại đơn SAKURA tặng kèm 1 vỉ nướng
- Mặt kính Crystallite đen, thân Inox với tay cầm hai bên
- Điều khiển cảm ứng kết hợp núm vặn tiện lợi sử dụng
- Màn hình hiển thị LED rõ nét
- 8 mức công suất, max 2000w
- 4 chế độ nấu ăn: Lẩu / BBQ / Xào / Soup
- Hẹn giờ đến 240 phút
- Khóa an toàn trẻ em
| Công suất hoạt động | 8 mức công suất, tối đa 2000W |
|---|---|
| Bảng điều khiển | Điều khiển cảm ứng kết hợp núm vặn, Màn hình hiển thị LED |
| Mặt bếp | Mặt kính Crystallite đen, thân Inox với tay cầm hai bên |
| Chế độ nấu ăn | 4 chế độ |
| Chức năng hẹn giờ | Lên đến 240 phút |
| Chức năng an toàn | – Tự ngắt khi bếp không hoạt động trong 2 giờ |
| Điện áp | 220-240V/ 50-60Hz |
| Kích thước sản phẩm | W420 x D299 x H65mm |
| Trọng lượng | 2.5kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |




