- Tổng công suất 2 vùng nấu 4000w
- Vùng nấu rộng rãi, tiện dụng cho nhiều kích cỡ dụng cụ nấu
- Hẹn giờ đến 99 phút
- Nhiều tính năng an toàn: chống tràn, khóa an toàn, v.v
- LINK ĐẶT HÀNG ONLINE: BẤM VÀO ĐÂY
| Tổng công suất | 4000W |
|---|---|
| Vùng nấu trái | 2000W |
| Vùng nấu phải | 2000W |
| Bảng điều khiển | Bảng điểu khiển cảm ứng chạm |
| Mặt bếp | Kính Ceramic |
| Chức năng hẹn giờ | 99 phút |
| Chức năng an toàn | – Chống tràn |
| Điện áp | 220-240V/ 50-60Hz |
| Kích thước sản phẩm | W730 x D430 x H88mm |
| Kích thước khoét đá | W680 x D380mm |
| Trọng lượng | 7.5kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng + 12 tháng (khi đăng ký bảo hành) |










