- Mặt kính Eurokera (Pháp), thiết kế đứng hiện đại sang trọng
- Chức năng liên kết 2 vùng nấu thành 1 vùng nấu
- Điều khiển cảm ứng với 9 mức công suất
- Gia nhiệt nhanh rút ngắn thời gian nấu ăn
- Hẹn giờ nấu & tắt bếp thông minh
- Nhiều tính năng an toàn: Khóa an toàn, Hệ thống bảo vệ an toàn quá nhiệt, v.v
| Tổng công suất | 3700W |
|---|---|
| Vùng nấu trên | 2100W / 3000W (Booster) |
| Vùng nấu dưới | 1600W / 1850W (Booster) |
| Bảng điều khiển | Điều khiển cảm ứng, Màn hình hiển thị LED |
| Mặt bếp | Mặt kính Eurokera (Pháp) |
| Chức năng hẹn giờ | Có |
| Chức năng an toàn | – Nhận diện nồi nấu |
| Điện áp | 220-240V/ 50-60Hz |
| Kích thước sản phẩm | W290 x D510mm |
| Kích thước khoét đá | W270 x D490mm |
| Trọng lượng | 3kg |
| Xuất xứ | Italia |
| Bảo hành | 12 tháng |







