- Bếp từ đơn SAKURA tặng kèm 1 nồi
- Mặt kính Crystallite đen, thân Inox với tay cầm hai bên
- Điều khiển cảm ứng dễ dàng thao tác
- Màn hình hiển thị LED rõ nét
- 8 mức công suất, max 2000w
- 8 chế độ nấu ăn: Chiên / Xào / BBQ / Lẩu / Cơm / Sữa / Súp / Nước
- Hẹn giờ đến 240 phút
- Khóa an toàn trẻ em
| Công suất hoạt động | 8 mức công suất, tối đa 2000W |
|---|---|
| Bảng điều khiển | Điều khiển cảm ứng, Màn hình hiển thị LED |
| Mặt bếp | Mặt kính Crystallite đen, thân Inox với tay cầm hai bên |
| Chế độ nấu ăn | 8 chế độ |
| Chức năng hẹn giờ | Lên đến 240 phút |
| Chức năng an toàn | – Nhận diện nồi nấu |
| Điện áp | 220-240V/ 50-60Hz |
| Kích thước sản phẩm | W346 x D360 x H72mm |
| Trọng lượng | 2.6kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |






