Lò Vi Sóng – Hấp – Nướng E8891:
- Tích hợp 3 trong 1 “Vi sóng + Hấp + Nướng”
- Dung tích lớn 50L
- Công suất tối đa 3350W, vi sóng biến tần làmnóng nhanh chóng
- 80 công thức tự động, nấu ăn trở nên dễ dàng hơn
- Thiết kế bình nước bên ngoài, thêm nước không cần mở cửa lò
- Khoang lò tráng men, dễ dàng vệ sinh và chống trầy xước
| Kích thước sản phẩm | W595 x D568 x H454mm |
|---|---|
| Kích thước lắp đặt | W560 x D550 x H450mm |
| Dung tích | 50L |
| Điện áp | 220V/60Hz |
| Công suất | 3350W |
| Trọng lượng tịnh | 43kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |









