- Mặt kính Eurokera (Pháp) chịu lực và chịu nhiệt cao, thiết kế sang trọng tinh tế
- Điều khiển cảm ứng với 9 mức công suất
- Gia nhiệt nhanh rút ngắn thời gian nấu ăn
- Hẹn giờ nấu & tắt bếp thông minh
- Nhiều tính năng an toàn: Khóa an toàn, Hệ thống bảo vệ an toàn quá nhiệt, v.v
| Tổng công suất | 3900W |
|---|---|
| Vùng nấu trái | 1900W |
| Vùng nấu phải | 2000W |
| Bảng điều khiển | Điều khiển cảm ứng |
| Mặt bếp | Mặt kính Eurokera (Pháp) |
| Chức năng hẹn giờ | Có |
| Chức năng an toàn | – Nhận diện nồi nấu |
| Điện áp | 220-240V/ 50-60Hz |
| Kích thước sản phẩm | W730 x D400mm |
| Kích thước khoét đá | W694 x D320mm |
| Trọng lượng | 7.3kg |
| Xuất xứ | Italia |
| Bảo hành | 12 tháng |








