- Sản phẩm đạt giải Taiwan Excellence nhập nguyên kiện từ Đài Loan
- Lửa xoáy kép được cấp bằng sáng chế, đảm bảo gia nhiệt đều và hiệu quả hơn
- Kiềng tích hợp vòng chắn gió với thiết kế nhẹ và mỏng, tăng tốc độ gia nhiệt 16%, hội tụ nhiệt mà không bị phân tán
- Thiết kế đĩa kín, ngăn nước canh tràn vào trong bếp
- Núm vặn điều chỉnh lửa theo điểm cố định, chỉnh lửa mà không cần cúi xuống
- Đèn báo khi bếp hoạt động, quá trình nấu an tâm hơn
- Hệ thống đánh lửa IC không cần chờ đợi
- Thiết bị ngắt gas tự động, ngăn chặn nguy cơ rò rỉ gas
- Khóa an toàn trẻ em, tránh trẻ vô tình chạm vào
- Đạt hiệu suất năng lượng tối ưu, tiết kiệm gas tối đa
| Mặt bếp | Mặt kính cường lực an toàn |
|---|---|
| Đánh lửa | IC (DC 3.0V) |
| Điếu | Bộ điếu gang đúc liền khối |
| Kiềng bếp | Kiềng tích hợp vòng chắn gió tập trung nhiệt không bị phân tán, giúp tiết kiệm gas |
| Bộ đầu đốt | Đầu đốt đồng thiết kế lửa xoáy kép kết hợp đầu hâm thoả thích chỉnh lửa |
| Lượng gas tiêu thụ | 4,4 kW/lò (0,32 kg/giờ/lò) |
| Kích thước sản phẩm | 730×420x155mm |
| Kích thước khoét đá | 670x350mmR85 |
| Trọng lượng | 17kg |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Béc chia lửa | Bảo hành 5 năm |
| Hiệu suất nhiệt | 52% |














