| Mặt bếp | Mặt men dày 1mm |
|---|---|
| Đánh lửa | Đánh lửa magneto |
| Bộ đầu đốt | Đầu đốt đồng dù (Ø90mm) |
| Điếu | Điếu inox SUS304 |
| Kiềng bếp | Kiềng thép tráng men |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.23kg/giờ/lò |
| Kích thước sản phẩm | W676 x D400 x H150mm |
| Trọng lượng | 4.5kg |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Cụm đánh lửa | Bảo hành 5 năm |








