| Mặt bếp | Mặt Inox 0.5mm |
|---|---|
| Đánh lửa | Đánh lửa magneto |
| Bộ đầu đốt | Đầu đốt đồng cao cấp (Ø100mm), đầu hâm |
| Điếu | Điếu gang bền bỉ |
| Kiềng bếp | Kiềng thiết kế liền khay |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.29kg/giờ/lò |
| Kích thước sản phẩm | W720 x D390 x H150mm |
| Trọng lượng | 6.4kg |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Cụm đánh lửa | Bảo hành 5 năm |
1.969.000 ₫






