- Lửa xoáy kép giúp gia nhiệt nhanh hơn, phân bổ nhiệt đồng đều.
- Đầu đốt đồng lớn kết hợp đầu hâm đáp ứng mọi nhu cầu nấu ăn.
- Kiềng tích hợp vòng chắn gió tập trung nhiệt không bị phân tán, giúp tiết kiệm gas.
- Mặt kính cường lực an toàn, thân bếp thiết kế bo góc thẩm mỹ.
- Đánh lửa magneto với núm vặn thao tác nhẹ nhàng.
- Nghiên cứu thiết kế từ Đài Loan, sản xuất tại Việt Nam.
- LINK ĐẶT HÀNG ONLINE: BẤM VÀO ĐÂY
| Mặt bếp | Mặt kính cường lực an toàn |
|---|---|
| Đánh lửa | Đánh lửa magneto |
| Kiềng bếp | Kiềng tích hợp vòng chắn gió tập trung nhiệt không bị phân tán, giúp tiết kiệm gas |
| Bộ đầu đốt | Đầu đốt đồng cao cấp (Ø100mm), đầu hâm |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.30kg/giờ/lò |
| Kích thước sản phẩm | W672 x D415 x H130 mm |
| Trọng lượng | 8.34 kg |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Điếu | Điếu gang bền bỉ |
| Bảo hành | 24 tháng Cụm đánh lửa bảo hành 5 năm |













