- Lửa xoáy kép gia nhiệt nhanh hơn, phân bổ nhiệt đồng đều.
- Đầu đốt đồng φ82mm với lửa xanh và mạnh, tối ưu hiệu quả nấu
- Điếu inox bền bỉ, kiềng thép tráng men
- Mặt kính cường lực an toàn, chịu lực và chịu nhiệt cao
- Đánh lửa magneto, núm vặn thao tác nhẹ nhàng.
| Mặt bếp | Mặt kính cường lực an toàn |
|---|---|
| Đánh lửa | Đánh lửa magneto |
| Điếu | Điếu inox |
| Bộ đầu đốt | Đầu đốt đồng φ82mm với lửa xanh và mạnh, tối ưu hiệu quả nấu |
| Kiềng bếp | Kiềng thép tráng men |
| Kích thước sản phẩm | W610 x D412 x H134mm |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.24kg/giờ/lò |
| Trọng lượng | 5.35kg |
| Bảo hành | 24 tháng Cụm đánh lửa bảo hành 5 năm |
| Xuất xứ | Việt Nam |












