- Mặt kính cường lực an toàn, chịu lực và chịu nhiệt cao
- Béc đồng dù φ80mm
- Điếu inox bền bỉ, kiềng thép tráng men
- Đánh lửa magneto, núm vặn thao tác nhẹ nhàng.
| Mặt bếp | Mặt kính cường lực an toàn |
|---|---|
| Đánh lửa | Đánh lửa magneto |
| Điếu | Điếu inox |
| Kiềng bếp | Kiềng thép tráng men |
| Bộ đầu đốt | Đầu đốt đồng dù (Ø80mm) |
| Kích thước sản phẩm | W690 x D415 x H153mm |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.21kg/giờ/lò |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Trọng lượng | 6.08kg |
| Bảo hành | 24 tháng Cụm đánh lửa bảo hành 5 năm |












