- Lửa xoáy kép gia nhiệt nhanh hơn, phân bổ nhiệt đồng đều.
- Đầu đốt đồng φ82mm với lửa xanh và mạnh, tối ưu hiệu quả nấu
- Điếu inox bền bỉ, kiềng thép tráng men
- Mặt kính cường lực an toàn, chịu lực và chịu nhiệt cao
- Đánh lửa magneto, núm vặn thao tác nhẹ nhàng.
- Nghiên cứu thiết kế từ Đài Loan, sản xuất tại Việt Nam
- Linh đặt hàng mua ONLINE: Tại Đây
| Mặt bếp | Mặt kính cường lực an toàn |
|---|---|
| Đánh lửa | Đánh lửa magneto |
| Bộ đầu đốt | Đầu đốt đồng φ82mm với lửa xanh và mạnh, tối ưu hiệu quả nấu |
| Điếu | Điếu inox |
| Kiềng bếp | Kiềng 5 chân vững chắc, dễ tháo rời vệ sinh |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.24kg/giờ/lò |
| Kích thước sản phẩm | W672 x D410 x H135mm |
| Trọng lượng | 5.8kg |
| Xuất xứ | Nghiên cứu thiết kế từ Đài Loan, sản xuất tại Việt Nam. |
| Bảo hành | 24 tháng Cụm đánh lửa bảo hành 5 năm |













