| Mặt bếp | Mặt kính cường lực an toàn |
|---|---|
| Đánh lửa | Đánh lửa magneto |
| Bộ đầu đốt | Đầu đốt đồng lõm (Ø90mm) |
| Điếu | Điếu inox |
| Kiềng bếp | Kiềng thép tráng men+ vòng chắn gió |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.23kg/giờ/lò |
| Kích thước sản phẩm | W690 x D397 x H156mm |
| Trọng lượng | 7.4kg |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Cụm đánh lửa | Bảo hành 5 năm |
1.809.000 ₫







