| Mặt bếp | Mặt kính cường lực an toàn |
|---|---|
| Đánh lửa | Đánh lửa magneto |
| Bộ đầu đốt | Béc đồng dù Ø80mm |
| Điếu | Điếu inox |
| Kiềng bếp | Kiềng thép tráng men |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.21kg/giờ/lò |
| Kích thước sản phẩm | W690 x D390 x H125 mm |
| Trọng lượng | 7.0kg |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 24 tháng |






