- Thiết kế hiện đại, sang trọng
- Mặt kính cường lực an toàn, chịu lực & chịu nhiệt cao
- Đánh lửa IC siêu nhạy, cảm ứng ngắt gas tự động
- Kiềng 5 chân vững chắc, dễ tháo rời vệ sinh
- Đầu đốt hợp kim nhôm 2 vòng lửa, tiết kiệm gas
- Núm vặn thẩm mỹ, an toàn với trẻ em
- Linh kiện Đài Loan, lắp ráp Việt Nam
| Mặt bếp | Mặt kính cường lực an toàn |
|---|---|
| Bộ đầu đốt | φ120mm |
| Kiềng bếp | Kiềng 5 chân vững chắc, dễ tháo rời vệ sinh |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.33kg/giờ/lò |
| Kích thước sản phẩm | W760 x D425 x H130mm |
| Kích thước khoét đá | W680 x D370mm, R30 |
| Nguồn | Pin DC 1.5V x 1 |
| Trọng lượng | 14kg |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |






