- Bộ lọc bằng carbon với công nghệ thẩm thấu ngược
- Lọc được các tạp chất trong nước như cát, Clo, Trihalomethane, Amiăng, MTBE, kim loại nặng, vi sinh vật gây hại cho sức khỏe, v.v
- Lắp đặt dưới bồn nước thích hợp cho hộ gia đình
- Dễ dàng lắp đặt, không tốn nhiều không gian
- Thiết bị lọc nước Sakura P0623 đã được thông qua kiểm tra chất lượng nước SGS quốc tế
- Không dùng điện và nước thải, tiết kiệm năng lượng, bảo vệ môi trường
| Chức năng | Lọc được các tạp chất trong nước như cát, Clo, Trihalomethane, Amiăng, MTBE, kim loại nặng, vi sinh vật, v.v |
|---|---|
| Tiện ích | Vòi nước inox cao cấp |
| Bộ lọc | Bộ lọc bằng carbon với công nghệ thẩm thấu ngược |
| Chứng nhận an toàn | Thiết bị đã thông qua kiểm tra chất lượng nước SGS quốc tế |
| Tổng lượng nước lọc | 7600L |
| Lưu lượng lọc | 3.7L/phút (áp lực 2kg/cm2) |
| Áp lực nước | 0.3 – 5kg/cm2 |
| Nhiệt độ nước thích hợp | 5 – 40 độ C |
| Kích thước sản phẩm | 460 x 106mm |
| Thời gian thay lõi | 12 – 15 tháng (Tùy thuộc vào chất lượng nguồn nước) |
| Trọng lượng | 2.86kg |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Bảo hành | 12 tháng |






