- Thân máy sơn tĩnh điện đen sang trọng
- Hệ thống hút xả: Hút xả trực tiếp bằng ống thoát hoặc khử mùi bằng than hoạt tính
- Xuất xứ : Trung Quốc
- Bảo hành 24 tháng, 4 năm bảo hành motor (khi đăng ký bảo hành)
Lưu ý:
– Sử dụng bộ lọc khử mùi than hoạt tính hỗ trợ cho những không gian bếp không thể lắp đường ống thoát khí.
– Thời gian thay than hoạt tính: 6-12 tháng (tùy theo nhu cầu sử dụng của mỗi gia đình)
| Chất liệu thân máy | Thân máy sơn tĩnh điện đen sang trọng |
|---|---|
| Hệ thống hút xả | Hút – xả trực tiếp bằng ống thoát hoặc khử mùi bằng than hoạt tính |
| Mức tốc độ | 3 mức tốc độ kết hợp cảm biến vẫy tay |
| Lưới lọc | 2 lưới lọc dầu nhôm cao cấp |
| Số lượng Motor | 1 motor |
| Đèn chiếu sáng | trang bị đèn LED chiếu sáng trong quá trình nấu ăn |
| Công suất hút | 900m3/h |
| Công suất tiêu thụ | 141.5W |
| Độ ồn | ≤60dB |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Kích thước sản phẩm | W700 x D305 x H365mm |
| Đường ống thoát khí | Ø150mm |
| Trọng lượng | 9.5 kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng; 4 năm bảo hành motor (khi đăng ký bảo hành) |












