Máy Hút Khói SR-7800B với chức năng tự động làm sạch (Auto-clean) đánh bay dầu mỡ làm sạch tự động bằng nhiệt
- Thân máy sơn tĩnh điện đen sang trọng
- Hệ thống hút xả: Hút xả trực tiếp bằng ống thoát hoặc khử mùi bằng than hoạt tính (không kèm theo máy)
- Chức năng tự động làm sạch (Auto-clean)
- Lưới lọc dầu kết hợp khay hứng dầu tiện lợi
- 1 motor, bộ đèn LED chiếu sáng
- 3 mức tốc độ với bảng điểu khiển cảm ứng kết hợp cảm biến vẫy tay
Lưu ý khi sử dụng Máy Hút Khói SR-7800B
- Sử dụng bộ lọc khử mùi than hoạt tính (không kèm theo máy, mua riêng) hỗ trợ cho những không gian bếp không thể lắp đường ống thoát khí.
- Thời gian thay than hoạt tính: 6-12 tháng (tùy theo nhu cầu sử dụng của mỗi gia đình)
| Chất liệu thân máy | Thân máy sơn tĩnh điện đen sang trọng |
|---|---|
| Bảng điều khiển | Điều khiển cảm ứng kết hợp cảm ứng vẫy tay |
| Hệ thống hút xả | Hút – xả trực tiếp bằng ống thoát hoặc khử mùi bằng than hoạt tính |
| Mức tốc độ | 3 mức |
| Lưới lọc | Lưới lọc dầu kết hợp khay hứng dầu tiện lợi |
| Đèn chiếu sáng | Đèn LED x 2 |
| Số lượng Motor | 1 motor |
| Đường ống thoát khí | Ø150mm |
| Công suất hút | 1000m3/h |
| Độ ồn | ≤60dB |
| Công suất hoạt động | 193W |
| Điện áp | 220-240V/ 50 Hz |
| Kích thước sản phẩm | W696 x D457 x H446mm |
| Trọng lượng | 13kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng; 4 năm bảo hành motor (khi đăng ký bảo hành) |













