- Thân máy sơn tĩnh điện đen sang trọng
- Hệ thống hút xả: Hút xả trực tiếp bằng ống thoát hoặc khử mùi bằng than hoạt tính (không kèm theo máy)
- Lưới lọc dầu kết hợp khay hứng dầu tiện lợi
- 1 motor, bộ đèn LED chiếu sáng
- 3 mức tốc độ với bảng điểu khiển cơ
Lưu ý khi sử dụng Máy Hút Khói SR-7720G
- Sử dụng bộ lọc khử mùi than hoạt tính (không kèm theo máy, mua riêng) hỗ trợ cho những không gian bếp không thể lắp đường ống thoát khí.
- Thời gian thay than hoạt tính: 6-12 tháng (tùy theo nhu cầu sử dụng của mỗi gia đình)
| Chất liệu thân máy | Thân máy sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Bảng điều khiển | Điều khiển cơ, đèn hiển thị LED |
| Hệ thống hút xả | Hút xả trực tiếp bằng ống thoát hoặc khử mùi bằng than hoạt tính |
| Mức tốc độ | 3 mức |
| Đèn chiếu sáng | trang bị đèn LED chiếu sáng trong quá trình nấu ăn |
| Lưới lọc | Lưới lọc dầu kết hợp khay hứng dầu tiện lợi |
| Số lượng Motor | 1 motor |
| Đường ống thoát khí | Ø150mm |
| Công suất hút | 900m3/h |
| Độ ồn | ≤60dB |
| Công suất hoạt động | 143W |
| Điện áp | 220-240V/ 50 Hz |
| Kích thước sản phẩm | W700 x D420 x H439mm |
| Trọng lượng | 11kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng; 4 năm bảo hành motor (khi đăng ký bảo hành) |












