Bếp gas âm đôi SAKURA SG2568GB
- Thiết kế hiện đại, mặt bếp kính cường lực chắc chắn, chịu lực & chịu nhiệt cao
- Khay bếp Inox chống gỉ sét, ngăn thực phẩm rơi vào trong bếp, dễ dàng vệ sinh
- Kiềng gang vững chắc và kiềng phụ tiện dụng, thích hợp cho cả nồi chảo nhỏ
- Bộ đầu đốt đồng cao cấp cho 2 vòng lửa xanh, rút ngắn thời gian nấu
- 5 mức điều chỉnh lửa tiện dụng, đáp ứng mọi nhu cầu nấu ăn
- Núm vặn kim loại thẩm mỹ, an toàn với trẻ em
| Mặt bếp | Mặt kính cường lực (dày 8mm) |
|---|---|
| Đánh lửa | Đánh lửa IC |
| Bộ đầu đốt | Đầu đốt đồng cao cấp (Ø118mm x 2) với 2 vòng lửa |
| Kiềng bếp | Kiềng gang 4 chân + kiềng phụ |
| Mức nhiệt cài đặt | 5 mức |
| Tiện ích | Cảm ứng ngắt gas tự động, Khay ngăn thực phẩm rơi vào bên trong bếp |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.30kg/giờ/lò |
| Nguồn | Pin DC 1.5V x 1 |
| Kích thước sản phẩm | W750 x D430 x H155mm |
| Kích thước khoét đá | W650 x D350mm, R20 |
| Trọng lượng | 12kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |








