| Mặt bếp | Mặt inox 0.4mm |
|---|---|
| Đánh lửa | Đánh lửa magneto |
| Bộ đầu đốt | Đầu đốt đồng lõm (Ø80mm) |
| Điếu | Điếu inox |
| Kiềng bếp | Kiềng thiết kế liền khay |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.21kg/giờ/lò |
| Kích thước sản phẩm | W700 x D385 x H146 mm |
| Trọng lượng | 3.02kg |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 24 tháng |






