- Sức chứa lớn 17 bộ đồ ăn
- Thiết kế để độc lập / lắp âm tùy thích
- Điều khiển cảm ứng, màn hình hiển thị LED
- 3 cánh tay phun với áp lực và nhiệt độ cao, xoay 360°phun rửa toàn diện trong khoang rửa
- 5 chương trình rửa đáp ứng các nhu cầu làm sạch khác nhau
- Công nghệ sấy khô sử dụng thanh đốt PTC
- Khử trùng UV, hẹn giờ, khóa an toàn, chương trình tự làm sạch, bảo quản 72 giờ
| Sức chứa | Sức chứa lớn 17 bộ đồ ăn |
|---|---|
| Bảng điều khiển | Điều khiển cảm ứng, Màn hình hiển thị LED |
| Chức năng chính | Rửa; Sấy khô; Khử trùng UV; Bảo quản 72 giờ, Chương trình tự làm sạch |
| Công nghệ sấy | Sử dụng thanh đốt PTC |
| Số chương trình rửa | 5 chương trình rửa |
| Chất liệu khoang rửa | Inox |
| Tiện ích | Hẹn giờ; Khóa an toàn; Chế độ bảo vệ đồ thủy tinh |
| Công suất hoạt động | 1740W |
| Lượng nước tiêu thụ | 13.3 lít/ lần rửa |
| Áp lực nước | 0.04 ~ 1.0MPa |
| Nhiệt độ rửa | 70 độ C |
| Độ ồn | 49dB |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Lắp đặt | Âm tủ, Độc lập |
| Kích thước sản phẩm | W598xD588xH805mm |
| Kích thước lắp đặt | W600xD598xH820mm |
| Trọng lượng | 45kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |








