- Sức chứa: 6-8 bộ đồ ăn
- Dạng Compact có thể để bàn hoặc lắp âm tủ tùy thích
- 2 hình thức cấp nước: trực tiếp từ đường ống cấp hoặc tự hút từ bể chứa (khi để bàn)
- Kết hợp chức năng rửa, sấy khô, bảo quản 72 giờ trong một máy
- Tích hợp sẵn 5 chương trình rửa tiện lợi đáp ứng nhu cầu sử dụng
- Thiết kế hiện đại, mặt trước kính cường lực
| Sức chứa | 6-8 bộ chén đĩa |
|---|---|
| Bảng điều khiển | Điều khiển cảm ứng, Màn hình hiển thị LED |
| Chức năng chính | Rửa; Sấy khô; Bảo quản 72 giờ |
| Công nghệ sấy | Sử dụng thanh đốt PTC |
| Số chương trình rửa | 5 chương trình rửa |
| Chất liệu khoang rửa | Inox |
| Tiện ích | 2 hình thức: trực tiếp từ đường ống cấp hoặc tự hút từ bể chứa (khi để bàn), Hẹn giờ; Khóa an toàn; Chế độ bảo vệ đồ thủy tinh |
| Công suất hoạt động | 1250W |
| Lượng nước tiêu thụ | 6.5 lít/ lần rửa |
| Áp lực nước | 0.04 ~ 1.0MPa |
| Nhiệt độ rửa | 70 độ C |
| Độ ồn | 49dB |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Lắp đặt | Để bàn hoặc lắp âm tủ |
| Kích thước sản phẩm | W550 x D500 x H450mm |
| Kích thước lắp đặt | W560 x D550 x H455mm |
| Trọng lượng | 22.5kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |







