- Thiết kế sang trọng với mặt trước kính cường lực
- Sức chứa 8-10 bộ đồ ăn
- Chức năng: Rửa, sấy khô, khử trùng UV, bảo quản 72 giờ
- Công nghệ sấy sử dụng thanh đốt PTC
- 6 chương trình rửa (chương trình rửa Smart+ tự lựa chọn chương trình rửa phù hợp)
- Khoang rửa chất liệu Inox bền bỉ
- Tính năng an toàn: Hẹn giờ, khóa an toàn, chế độ bảo vệ đồ thủy tinh
| Sức chứa | 8-10 bộ chén đĩa |
|---|---|
| Bảng điều khiển | Điều khiển cảm ứng, Màn hình hiển thị LED |
| Chức năng chính | Rửa; Sấy khô; Khử trùng UV; Bảo quản 72 giờ |
| Công nghệ sấy | Sử dụng thanh đốt PTC |
| Số chương trình rửa | 6 chương trình rửa (chương trình rửa Smart+) |
| Chất liệu khoang rửa | Inox |
| Tiện ích | Hẹn giờ; Khóa an toàn; Chế độ bảo vệ đồ thủy tinh |
| Công suất hoạt động | 1265W |
| Lượng nước tiêu thụ | 9 lít/ lần rửa |
| Áp lực nước | 0.04 ~ 1.0MPa |
| Nhiệt độ rửa | 70 độ C |
| Độ ồn | 49dB |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Lắp đặt | Âm tủ |
| Kích thước sản phẩm | W595 x D525 x H625mm |
| Kích thước lắp đặt | W560 x D550 x H610mm |
| Trọng lượng | 27.5kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |












