- Nồi cơm điện KIWA với dung tích 5.6L
- Tự ngắt khi cơm chín
| Tiện ích | Nấu cơm tự động, cơm chín tự ngắt |
|---|---|
| Dung tích | 5.6L; Nấu tối đa/lần: 4kg gạo thường, 2.5kg gạo tấm |
| Công suất hoạt động | 1950W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Kích thước sản phẩm | W450 x D450 x H320mm |
| Trọng lượng | 6.4kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |





