- Bộ điều nhiệt từ tính không sử dụng đồng tiền, hạn chế khét cơm, tiết kiệm chi phi
- Nấu cơm nhanh chóng, cơm chín tự ngắt
- Ruột nồi hợp kim nhôm dẫn nhiệt tốt
- Vỏ ngoài kim loại tráng men
- Dùng van gas thấp áp
Lưu ý: Khi nấu gạo tấm phải dùng “vỉ lót” và “chụp nhôm”
| Tiện ích | Nấu cơm tự động, cơm chín tự ngắt |
|---|---|
| Dung tích | 10L |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.55kg/giờ |
| Áp suất gas | 2.8KPa |
| Ống gas | φ9.5 |
| Kích thước sản phẩm | W525 x R510 x H425mm |
| Trọng lượng | 14.1kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |











