- Lượng gạo nấu tối đa 10kg, tăng 11% so với việc sử dụng nồi cơm gas cũ.
- Bộ điều nhiệt từ tính không sử dụng đồng tiền, đảm bảo nhiệt độ ổn định và hạn chế hiện tượng khét cơm
- Độ bền cao, giúp tiết kiệm chi phí.
Lưu ý: Khi nấu gạo tấm phải dùng “vỉ lót” và “chụp nhôm”
| Tiện ích | Nấu cơm tự động, cơm chín tự ngắt |
|---|---|
| Dung tích | 15L (~50-90 suất) |
| Lượng gas tiêu thụ | 0.65kg/giờ |
| Áp suất gas | 2.8KPa |
| Ống gas | φ9.5 |
| Kích thước sản phẩm | W520 x D515 x H440mm |
| Trọng lượng | 14.8kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |












