- Nồi cơm điện KIWA với dung tích 10L
- Tự ngắt khi cơm chín
| Tiện ích | Nấu cơm tự động, cơm chín tự ngắt |
|---|---|
| Công suất hoạt động | 2950W |
| Dung tích | 10L; Nấu tối đa/lần: 6kg gạo thường, 4kg gạo tấm |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Kích thước sản phẩm | W520 x D520 x H340mm |
| Trọng lượng | 11.8kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |





