- Máy hút khói SAKURA áp tường
- Hệ thống hút xả: Hút – xả trực tiếp bằng ống thoát
- Thân máy inox cao cấp, sang trọng
- Điều khiển cảm ứng với 3 mức tốc độ, màn hình hiển thị LED
- Thiết kế đèn LED chiếu sáng, tiết kiệm năng lượng
- 3 lưới lọc dầu mỡ tiện tháo rời làm vệ sinh
- Motor cảm ứng tự ngắt khi quá nhiệt
- Hẹn giờ thêm10 phút đảm bảo loại bỏ toàn bộ khói còn sót trong bếp
| Chất liệu thân máy | Thân máy inox cao cấp |
|---|---|
| Bảng điều khiển | Điều khiển cảm ứng |
| Hệ thống hút xả | Hút – xả trực tiếp bằng ống thoát |
| Mức tốc độ | 3 mức |
| Lưới lọc | 3 lưới lọc dầu mỡ |
| Số lượng Motor | 1 motor, Motor cảm ứng tự ngắt khi quá nhiệt (trên 100 độ C) |
| Chức năng hẹn giờ | Có |
| Đèn chiếu sáng | Đèn LED x 2 |
| Lắp đặt | Áp tường |
| Công suất hút | 17/11.5/10 m3/phút |
| Công suất tiêu thụ | 210W |
| Độ ồn | ≤60dB |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Kích thước sản phẩm | W900 x D515 x H55mm |
| Trọng lượng | 19.5kg |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Bảo hành | 24 tháng |








