- Nồi cơm điện KIWA MK-20RE với dung tích 4.2L
- Tự ngắt khi cơm chín
| Tiện ích | Nấu cơm tự động, cơm chín tự ngắt |
|---|---|
| Dung tích | 4.2L; Nấu tối đa/lần: 3kg gạo thường, 1.5kg gạo tấm |
| Công suất hoạt động | 1550W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Kích thước sản phẩm | W405 x D405 x H293mm |
| Trọng lượng | 5.2kg |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |




